Kệ đựng gia vị Hafele 545.14.321 giúp tận dụng hiệu quả các khoang tủ bếp hẹp, mang lại giải pháp lưu trữ gọn gàng và thuận tiện cho gia vị, chai lọ. Thiết kế lấy cảm hứng từ EuroCucina kết hợp cùng nghiên cứu thói quen sử dụng của gia đình châu Á, tạo nên không gian bếp hiện đại, ngăn nắp và dễ sử dụng.
Đặc điểm nổi bật
-
Trải nghiệm thiết kế bếp tương lai với kiểu dáng hiện đại, họa tiết có cấu trúc rõ nét, cảm giác chạm tinh tế, phù hợp với không gian bếp của gia đình châu Á hiện đại.
-
Thiết kế gọn gàng, thông minh giúp việc vệ sinh dễ dàng, khay nhựa PP cao cấp bền bỉ, ít ngả màu, không độc hại.
-
Kết cấu vững chắc, ổn định nhờ lớp chống trượt trên mỗi khay và rổ, hạn chế xê dịch dụng cụ trong quá trình sử dụng.
-
Bề mặt được phủ lớp kháng khuẩn tiên tiến, giúp ức chế sự phát triển của vi khuẩn, đảm bảo an toàn và bảo vệ sức khỏe gia đình.
-
Độ bền và độ an toàn vượt trội, sản phẩm được kiểm nghiệm theo tiêu chuẩn LGA khắt khe, lớp phủ chống ăn mòn vượt qua thử nghiệm phun. muối 96 giờ, ray trượt hoạt động bền bỉ với chu kỳ kiểm nghiệm lên đến 66.000 lần.
-
Tối ưu hóa không gian hiệu quả, phù hợp module tủ có chiều rộng từ 150mm, lòng rổ rộng nhờ thiết kế thành siêu mỏng, dễ dàng lưu trữ cả các chai có đường kính lớn.
-
Tùy chỉnh linh hoạt với thanh chia có thể thay đổi vị trí, hỗ trợ phân loại và sắp xếp vật dụng theo kích thước hoặc mục đích sử dụng.
Thông số kỹ thuât
| Loại sản phẩm | Kệ đựng gia vị chai lọ cho hệ tủ bếp dưới |
| Vật liệu | Thép & nhựa |
| Màu sắc / Lớp hoàn thiện | Xám than chì (sơn tĩnh điện) |
| Chiều rộng tủ | 150 mm |
| Chiều rộng lọt lòng tủ tối thiểu | 112 mm |
| Chiều cao tủ tối thiểu | 520 mm |
| Chiều sâu tủ tối thiểu | 490 mm |
| Kích thước (R x S x C) | 98 x 466 x 439 mm |
| Đóng gói | 1 khung kéo, 2 khay rổ, 4 thanh chia, kẹp phía trước, 1 cặp ray trượt giảm chấn và phụ kiện lắp đặt |










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.